Announcement

Collapse
No announcement yet.

#26/2564>SKYWORTH/WR941HP/TOTOLink/Mi Router/SmartPhone/E-Cig/DVD+TV/ปิด 9 | 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #26/2564>SKYWORTH/WR941HP/TOTOLink/Mi Router/SmartPhone/E-Cig/DVD+TV/ปิด 9 | 12.58.58

#26/2564>SKYWORTH/WR941HP/TOTOLink/Mi Router/SmartPhone/E-Cig/DVD+TV/ปิด 9 | 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 9-5-2564 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 2 ธนาคาร คือ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. เสาอากาศทีวีดิจิตอล LEOTECH รุ่น ANT-T2H (แบบตั้งโต๊ะ)

#ของใหม่ไม่มีกล่อง_ยังไม่ผ่านการใช้งาน
    .
    .
    เป็นของใหม่
    โล๊ะสต๊อกโรงงาน
    ยังไม่เคยผ่านการใช้งาน
    มีให้ 3 ชิ้นตามรูป
    มีตัวเสา แท่น และสายสัญญาณ
    .

ตำหนิ อ่านให้เข้าใจนะครับ
    ไม่มีกล่องนะครับ (แต่มีซองพลาสติกอยู่)

.
    .
    รับประกันให้ 7 วันนะครับ

.

เปิด 150 บาท + ส่ง 50 บาท

2. SKYWORTH GN542VF
    .
    #เครื่องใช้งานได้ปกติ_ไม่มีหม้อแปลง

.
    .
    ใช้งานได้ปกติ
    มีแค่ตัวเครื่อง adapter ไม่มีนะครับ
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 300 บาท + ส่ง 50 บาท

3. TP-Link TL-WR941HP
    .
    #เครื่องใช้งานได้ปกติ_ไม่มีหม้อแปลง

.
    มีแค่ตัวเครื่อง adapter ไม่มีนะครับ
    เสาไม่มีนะครับ มีแค่ตามในรูป

.
    ตำหนิ
    แหวนยึดเกลียวเสากลางหลุด
    เอาไปใส่เองนะครับ ให้ไปด้วย
    .

รับประกัน 7 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 300 บาท + ส่ง 50 บาท

4. TOTOLink N151RA
    .

.
    .

.

เปิด 200 บาท + ส่ง 50 บาท

5. Xiaomi Mi WiFi Router Mini White
    .

.

.
    .

เปิด 400 บาท + ส่ง 50 บาท

6. SOKEN KSP-1007 DVD TV Portable

#เครื่องเปิดติดแล้วดับ_จอไม่แตก

.
    เครื่องเล่น DVD พกพาพร้อมจอ
    ต่อ TV อนาล๊อกได้
    สภาพถือว่ายังดี ดูตามรูปเลยครับ
    .
    ลองเปิดจอติดตามภาพ แล้วก็มืดไปเลย
    ลองใส่แผ่น ก็ดุดแผ่นได้ปกติ แต่อ่านดัง
    อื่นๆ ลองไม่ได้ครับ เพราะจอมืด

.
    .
    ปล่อยเป็นงานช่างนะครับ
    เอาไปทำต่อเลย
    มีแค่ตัวเครื่องนะครับ สายชาร์จไม่มี

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน จอไม่แตก
    สายชาร์จไม่มีให้

.

เปิด 250 บาท + ส่ง 50 บาท

7. smoant pasito pod

#ใช้งานปกติ

สายควันจัดไปครับ
    แบตยังดี
    ไฟยังแรง
    สายชาร์จไม่มีให้นะครับ ใช้ Type C นะครับ

เปิด 400 บาท +ส่ง 50 บาท

8. HP Pavilion DV6 / I7 Gen2 / Ram 8
    .
    #เครื่องสภาพดีสวยมาก #เปิดติดใช้งานได้ #ตำหนิเล็กน้อยอ่านก่อน

.
    เครื่องได้มาแบบนี้เลยครับ
    รวมๆ เครื่องสวยมาก
    จอใหญ่ๆ 15.6 นิ้ว แจ่มๆ เลย
    มีไฟที่โลโก้ฝาหลัง และกรอบทัชแพดสวยๆ เลย
    spec ตัวนี้ I7 Gen2 นะครับ
    แรม 8 เลยทีเดียว ดูจากรูปได้
    แบตเตอรี่ เก็บไฟได้นิดหน่อย (ตีเป็นเสื่อม) ใช้กันไฟตกได้แน่นอน
    .

HDD ไม่มีนะ ผมลองเอา HDD อื่นลงโปรแกรม windows 10 Pro
    และ Drivers ครบทุกตัว (ตามรูป)

กล้องเวปแคมใช้งานได้
    คีย์บอร์ดดี ใช้งานได้ทุกปุ่ม
    ทัช และเม้าส์แพด ปกติ
    ลำโพงดัง
    DVD อ่านแผ่น
    ถ่ายรูปให้เห็นชัดๆ พิจารณาจากรูปได้ครับ

.
    ตำหนิ
    กรอบพลาสติกจอด้านบนซ้ายแตก แต่จอไม่แตกนะ ภาพปกติ
    รอยบุบที่ครอบลำโพงนิดหน่อย
    นอกนั้นก็รอยขนแมวทั่วๆ ไป
    (รวมๆ เครื่องยังสวยครับ)

.

ได้ตัวเครื่อง พร้อมแบต และสายชาร์จนะครับ
    พิจารณาจากรูปเลยครับ

.
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้งนะครับ
    .

เปิด 3500 บาท + ส่ง 100 บาท

9. NUBIA M2 / NX551J / 4G/64GB.
    .
    #เครื่องสภาพสวยใช้งานได้ปกติ #ตำหนิมีนิดหน่อย

.
    เครื่องสภาพสวยตามรูปครับ
    จอภาพสวยๆ ภาพชัด
    เครื่องแรงๆ แรม 4 / รอม 64
    การใช้งานหลักๆ ปกติ
    ใส่ซิมโทรได้ปกติ
    ไมค์ดี ลำโพงดัง
    กล้องใช้ได้ทั้ง หน้า-หลัง ชัดๆ เลย
    ไวไฟ บลูทูจปกติ
    ตูดชาร์จดี ชาร์จแบตได้ปกติ
    ปุ่มกด กดได้ทุกปุ่ม
    แบตชาร์จเข้า เก็บไฟดีปกติ ไม่เสื่อมอยู่ได้นาน
    จอทัชได้ปกติทุกจุด
    สแกนนิ้วใช้งานได้ปกติ

.
    .
    จอถ้าเร่งแสงเกินครึ่ง ท่อนบนจะค่อยๆ มืดไม่สว่างตามท่อนล่าง
    ถ้าใช้แสงไม่เกินครึ่ง จอจะสว่างเท่ากันทั้งจอ
    ดูจากรูปเลยครับ ผมถ่ายให้เห็นชัดๆ แล้ว

.

ปล.ภาพที่ถ่าย จะมองเห็นจอเป็นเส้น จริงๆ ดูด้วยตาปกตินะครับ
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้งนะครับ
    สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

.
    เปิด 1500 บาท + ส่ง 50 บาท

10. Samsung Galaxy J2prime/ SMG532G
    .
    #เครื่องจอแตกร้าว_แต่ใช้งานได้ปกติ

.
    เครื่องจอแตก (ตามรูป) สภาพยังใช้ได้
    การใช้งานปกติทุกอย่าง
    กล้องใช้ได้ทั้ง หน้า-หลัง
    เซนเซอร์ต่างๆ ทำงานปกติ
    แบตชาร์จเข้า เก็บไฟดีปกติ ไม่เสื่อม
    จอทัชได้ปกติทุกจุด (ตามผลเทสในรูป)
    .

.
    จอแตก ใช้งานได้ (จะใช้แบบนี้ก็ได้ หรือเอาไปเปลี่ยนก็ตามสะดวก)
    ส่วนอื่นๆ พิจารณาจากรูปเลยครับ
    .

รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    สายชาร์จไม่มีให้
    .

เปิด 350 บาท + ส่ง 50 บาท

11. IPOD Video A1136 / 30gb

#เครื่องติดปกติ #จอแคก #งานช่าง
    .
    .
    เครื่องจอแตกตามรูปครับ
    ต่อ iTunes ได้ปกติ
    ชาร์จได้ แบตไม่เสื่อม
    ปุ่มกดต่างๆ กดได้ มีเสียงทำงาน
    ไฟจอคิดปกติ
    กดเปิดเพลง เสียงออกปกติ ต่อหูฟังได้
    ปุ่มคอนโทรล เพิ่ม-ลดเสียง ทำงานปกติ
    เอาไปเปลี่ยนจอใช้งานได้เลย
    .

ส่วนอื่นๆ พิจารณาตากรูปเอาเลยนะครับ
    .
    ขอปล่อยเป็นงานช่างนะครับ เอาไปเปลี่ยนจอ
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องปกติตามที่แจ้ง

.

เปิด 600 บาท +ส่ง 50 บาท

12. Asus ZenFone X007D Go 5.5
    .
    #เครื่องสภาพพอใช้ได้ ใช้งานปกติ Dtac นะ
    .
    เครื่องสภาพไม่ค่อยสวยตามรูปครับ
    แรม 2 / รอม 16
    การใช้งานหลักๆ ปกติ
    กล้องใช้ได้ทั้ง หน้า-หลัง
    แบตชาร์จเข้า เก็บไฟดีปกติ ไม่เสื่อมอยู่ได้นาน
    จอทัชได้ปกติทุกจุด
    .
    .

จอร้าว 1 เส้น (ทัสปกติ)
    เครื่อง Dtac นะครับ (ใส่ได้แค่ดีแทค)
    ฝาหลังตามขอบไม่สวย พิจารณาตามรูปเลยครับ

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามที่แจ้งนะครับ (ส่วนอื่นๆ ไปลองกันเองครับ)

.

เปิด 500 บาท + ส่ง 50 บาท

13. Samsung A510F

#งานอะไหล่_สภาพดีมาก_ใส่จอใช้ได้เลย
    .
    .
    เครื่องสภาพยังดีมาก
    ปุ่มกดยังดีทุกปุ่ม
    แบตดี
    ลำโพงดัง
    ถาดซิมครบ
    บอดี้สวย ไม่งอ ไม่เบี้ยว
    ตูดชาร์จปกติ

.
    เครื่องไม่มีจอ (หาจอใส่ใช้ได้เลย)

.
    .
    ปล่อยเป็นงานช่างนะครับ
    .
    รับประกันให้ 7 วันตามที่แจ้งนะครับ

.

เปิด 200 บาท +ส่ง 50 บาท

14. iPhone 6 64GB. งานซากมัดรวม 2 ตัว

#เครื่องเป็นอะไหล่ #งานช่าง

เครื่องได้มาแบบนี้
    ตามในรูปเลยครับ
    เครื่องสภาพยังสวย ถาดซิมมี 1 เครื่อง
    ไม่มีจอ และแบตทั้ง 2 เครื่อง
    ลองเอาแบตใส่ แล้วต่อคอมฯ
    ผลที่ได้คือ เป็นเครื่องติดไอคลาวด์ทั้งคู่
    ความจุ 64 กิ๊ก ทั้ง 2 เครื่อง (ดูจากรูปได้เลย)
    ต่อ 3Tools ตัวนึงเห็นข้อมูลปกติ(ซ้าย) อีกตัวขึ้น DFU Mode (ขวา)
    ปล่อยเป็นงานช่าง หรือซากอะไหล่นะครับ
    ให้ไปทั้ง 2 เครื่องเลยครับ

.
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องยังติดทั้ง 2 เครื่อง (ตามที่ระบุ)
    ได้ไปตามในรูปแค่นั้น สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

.

เปิด 500 บาท + ส่ง 50 บาท

15. SKG Modern S10

#เครื่องติดปกติ ติดรหัสวาดหน้าจอ ไปทำต่อเอง
    .
    .
    เครื่องได้มาสภาพแบบนี้
    สวยๆ อยู่ครับ
    จอดี ทัชดีปกติ
    อื่นๆ ไปเช็คต่อเองนะครับ
    เพราะผมลองได้แค่นี้

.
    ตำนิ

ติดรหัสหน้าจอ (ไปปลดเอง)
    ตูดชาร์จเสีย (ต้องหนีบแบตเอา)

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าเป็นไปตามที่แจ้งไว้
    .

เปิด 200 บาท +ส่ง 50 บาท

16. Samsung Galaxy Note 1 / N7000
    .
    #เครื่องสวยๆ ใช้งานปกติ ปุ่มโฮมไม่มี แต่กดได้
    .
    สภาพเครื่องยังสวยครับ
    การใช้งานปกติดีครับ
    กล้องใช้ได้ปกติทั้งหน้า-หลัง
    จอภาพแจ่มๆ ทัชได้ปกติ ทั้งนิ้วและปากกา
    บลูทูจ วายฟาย ใช้งานได้ปกติ
    ลำโพงดังดี แบตยังดีใช้ได้
    ส่วนอื่นๆ พิจารณาจากรูปนะครับ

.
    .
    ปุ่มโฮมไม่มี แต่จิ้มกดข้างในได้ปกติ
    หน้าจอกับตัวเครื่องคนละสี

.
    มีตัวเครื่องให้พร้อมแบต และปากกานะครับ
    สายชาร์จไม่มี
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเป็นไปตามที่ระบุไว้ครับ

.

เปิด 300 บาท +ส่ง 50 บาท

17.Beats SOLO HD
    .
    #สภาพดี มีกล่องพร้อมคู่มือ

.
    .
    หูฟังสภาพยังดี เก่าเก็บ ยางเริ่มเหนียวนิดๆ
    ฟองน้ำยังดี ไม่เปื่อย ไม่ขาด
    มีกล่องมาให้ พร้อมคู่มือ (ตามรูป)

.
    แท้หรือไม่แท้ ดูเอาจากรูปนะครับ ผมไม่การันตี
    .
    ตำหนิ
    ยางเริ่มเหนียว ไปเช็ดเอาครับ
    หูฟังดังข้างขวาข้างเดียว ไปแก้เอาครับ

.
    รับประกันให้ 7 วัน ว่าเป็นไปตามที่แจ้งนะครับ
    .
    .

18. AIS 3G Pocket Wifi MF80

มีเครื่องพร้อมแบตเตอรี่
    ลองใส่ซิมค่ายอื่นก็ใช้งานได้นะ (ลองกับ Cat)
    สภาพสวยตามรูป

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

2. 300
    13. 200
    O8I9I87997

Comment

Originally posted by GutMaNn View Post
      2. 300
      13. 200
      O8I9I87997

Comment

7. 400
        sea 0845553659

Comment

Originally posted by sea_k View Post
          7. 400
          sea 0845553659

Comment

13.250
            0898343059

Comment

Originally posted by wacharakon View Post
              13.250
              0898343059

Comment

+++

Comment

XXXปิดแล้วจ้าาาXXX

Comment

Working...
                  X